ขอขอบคุณ นางสาวญาณินท์ พรมศร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งมหาเจริญ ผู้บริหารและสมาชิก อบต.
ร่วมกิจกรรมเลี้ยงอาหารกลางวันให้กับนักเรียนโรงเรียนบ้านคลองใหญ่ และยังได้พูดคุย พบปะนักเรียน คณะครู และร่วมรับประทานอาหารร่วมกัน
โดยมีนายประสาร สุขสุคนธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นตัวแทนกล่าวต้อนรับและขอบคุณ ในครั้งนี้ #นายกองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งมหาเจริญ  #องค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งมหาเจริญ
![](https://scontent.fbkk21-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/326046160_557122942964416_3448237231893905301_n.jpg?stp=cp6_dst-jpg&_nc_cat=100&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=uJcDpc652sAAX8MtQ1X&_nc_ht=scontent.fbkk21-1.fna&oh=00_AfChkSS0mABZsK-XPhKlBEgOKT4TxehHR2i0FXsMunirtA&oe=63D63907)
![](https://scontent.fbkk21-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/325838378_1173221076646450_3297182930331515949_n.jpg?stp=cp6_dst-jpg&_nc_cat=111&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=EBo3Yq3Nq78AX8Q76h4&_nc_oc=AQnJLcLYU3GnY2e9we9R-RVjRgz4XJRNNvlpjaqvfNzLfI9Mft8KTGuqo64yHu3bq1o&_nc_ht=scontent.fbkk21-1.fna&oh=00_AfDzJmtQtCw0r7g7keDhJyYCmKrfvRezP9TuYMO-o7c-Tg&oe=63D61D7B)
![](https://scontent.fbkk21-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/325841005_760821768803770_1085768486482557091_n.jpg?stp=cp6_dst-jpg&_nc_cat=111&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=ogpO2W4evFQAX_xPHDZ&_nc_ht=scontent.fbkk21-1.fna&oh=00_AfDbmnIifyHOOocJ6EY_R4pmgOV3bmCOyo6oSqhHYMSdEA&oe=63D67DF9)