จากมติที่ประชุมคณะกรรมการการควบคุมโรคติดต่อจังหวัดสระแก้ว แจ้งปิดเรียนในสถานศึกษาตั้งแต่วันที่ 5-18 กรกฎาคม 2564 และเปิดเรียนตามปกติในวันที่ 19 กรกฎาคม 2564 โดยในระหว่างปิดเรียนทางโรงเรียนปรับรูปแบบการจัดการเรียนการสอนแบบ On hand (เรียนอยู่ที่บ้าน) นักเรียนหรือผู้ปกครองสามารถติดต่อรับใบงาน แบบฝึกหัด กับครูประจำชั้น
#หากมีการเปลี่ยนแปลงทางโรงเรียนจะประชาสัมพันธ์ ทาง Facebook โรงเรียน และ ไลน์กลุ่มผู้ปกครองทุกระดับชั้นต่อไปคะ
![](https://banklongyai.ac.th/wp-content/uploads/2019/09/212919803_4324375664287327_6535208599398157819_n.jpg)